กันยายน 24, 2017, 03:05:06 am *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: SMF - Just Installed!

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนลูกค้าทุกท่าน  (อ่าน 1403 ครั้ง)
prawit
Administrator
Full Member

« เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 10:40:25 pm »

ต้องขออภัยด้วยนะครับ ในการ Review อาจจะไม่สะดวกเท่าไหร่
ผมเปิดให้ Review แบบไม่ต้องลงทะเบียนได้เป็นบางเวลานะครับ

โดน Spam บ่อยเหลือเกิน  ท่านที่จะช่วย Review ต่อไปนี้ รบกวนลงทะเบียนก่อนนะครับ  อาจจะลงอยากสักนิดนะครับ
เพราะพวก Spam นี่แระครับ  ชอบมาขายยาxxx อยู่เรื่อยเลย

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ขอบคุณครับ
ธงชัย

Aegisgodfear
Newbie
*

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 04:38:41 pm »

อ่อครับผม ขอบคุณค๊าบ

เที่ยวจังหวัดกระบี่ ไปไล่จับโปเกมมอนที่กระบี่กันเถอะ ปิกาจูชั้นเลือกนาย
หน้า: [1]
  พิมพ์